Page banner

Tìm Theo Nhà Triển Lãm

Thông tin:

Địa chỉ: 2-4# Building, Tongfuyu Industrial Zone, Aiqun Road, Shiyan street, Baoan District, Shenzhen

Website: Đang cập nhật...

Số điện thoại: 86 13145868573

Fax: Đang cập nhật...

Danh mục:
Telecom

Shenzhen LONTE Technology Co.,Ltd

Gian hàng số: L2

Shenzhen LONTE Technology Co.,Ltd

LONTE là nhà cung cấp dịch vụ và giải pháp thu phát quang hàng đầu với hơn 10 năm kinh nghiệm trong lĩnh vực cáp quang và Viễn thông. Chúng tôi tận tâm thiết kế, phát triển, sản xuất các mô-đun thu phát quang cấp công nghiệp và chuyên nghiệp hiệu suất cao, đồng thời cung cấp các giải pháp cho FTTx, Trung tâm dữ liệu và Mạng quang ở Nam và Bắc Mỹ, EMEA, Khu vực Châu Á Thái Bình Dương. Dây chuyền sản xuất của chúng tôi bao gồm: 1)SFP/SFP+/XFP/25G SFP28/40G QSFP+/100G QSFP28 200G QSFP56/400G QSFP-DD 2) 10G/25G/40G/100G AOC/200G AOC/400G AOC 3) 10G/25G/40G/100G DAC/200G DAC/400G DAC 4) Hệ thống cáp MPO/MTP 5) Bộ lọc CWDM/DWMD; Mô-đun CWDM/DWDM